Tunawawezesha
Wakulima kwa Suluhisho za Kilimo Zinazoaminika

Tunatoa huduma za mifugo, pembejeo za kilimo na bidhaa za agrochemical zenye ubora wa hali ya juu, zikiungwa mkono na ushauri wa kitaalamu ili kuwasaidia wakulima kupata mazao bora na kuongeza uzalishaji.

Kulinda
Mifugo

Tunawawezesha
Wakulima

Kukuza
Kilimo

Farmbase Limited

Kampuni ya Kilimo Inayoaminika Tanzania

Farmbase Limited is a leading Tanzanian agricultural company specializing in manufacturing, importation and distribution of acaricides, inseticides, rodenticides, agro chemicals, agricultural inputs and machinery. Since 1999, we have remained committed to supporting farmers and livestock keepers with reliable products which solve problems such as:

Farmbase huwasaidia wakulima kukabiliana na changamoto hizi kupitia bidhaa zinazoaminika, utaalamu wa kiufundi na usaidizi wa kivitendo shambani.

+
Miaka ya Uzoefu
Suluhisho Zetu

Huduma Zetu

Dawa za Kupe

Linda mifugo dhidi ya kupe, viroboto na wadudu wengine kwa kutumia suluhisho zetu za kuaminika za mifugo.

Agro Chemicals

Boresha ulinzi wa mazao na ongeza mavuno kwa kutumia bidhaa bora za agrochemical kwa kilimo cha kisasa.

Pembejeo na Mashine za Kilimo

Ongeza ufanisi wa kilimo kwa kutumia pembejeo bora, mifumo ya umwagiliaji na mashine za kisasa za kilimo.

Ushauri wa Kilimo

Tunatoa semina, mafunzo ya shambani na ziara za mashambani zenye ushauri wa kitaalamu kwa wakulima na wafugaji.

Bidhaa za Kilimo
M+
Mifugo Iliyohudumiwa
Wauzaji wa Pembejeo
M+
Wakulima Waliowezeshwa

Tunawawezesha Wakulima.
Tunalinda Mifugo.
Tunakuza Kilimo.

Maarifa Yanayotumika Vitendoni

Wataalamu Wetu wa Kilimo

Pata ushauri kutoka kwa wataalamu wenye uzoefu katika agronomia na afya ya mifugo.

Dr Salum Bakar

Daktari wa Mifugo

Dr Nasibu Mtoi

Daktari wa Mifugo

Maryam Hussien

Daktari wa Mifugo

Baraka Mkulukala

Mtaalamu wa Kilimo

Bakari Ahmed

Mtaalamu wa Kilimo

Maarifa

Maarifa Bora. Mashamba Yenye Afya. Mavuno Bora.

Gundua taarifa za kilimo zinazotekelezeka zitakazokusaidia kutambua changamoto za kilimo, kuelewa sababu zake, kuzuia matatizo na kupata suluhisho sahihi.

FAQs

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Je, mnatoa msaada wa kitaalamu baada ya ununuzi?

Ndiyo. Timu yetu hutoa ushauri kuhusu matumizi ya bidhaa, matumizi ya vifaa na mbinu bora za kilimo ili kukusaidia kupata matokeo bora zaidi.

Ninawezaje kuchagua dawa sahihi kwa zao langu?

Wataalamu wetu wa kilimo wanaweza kukusaidia kutambua mdudu au ugonjwa unaoathiri zao lako na kupendekeza bidhaa inayofaa kulingana na aina ya zao, hatua ya ukuaji na tatizo husika.

Ninaweza kununua wapi bidhaa za Farmbase?

Bidhaa za Farmbase zinapatikana kupitia mtandao mpana wa wauzaji wa pembejeo za kilimo, wasambazaji na wauzaji wa rejareja kote Afrika Mashariki na Kati. 

Habari

Habari & Makala