Changamoto si kiasi cha mbolea unachoweka kwenye mazao yako pekee, bali pia ni jinsi zao linavyopokea na kutumia virutubisho hivyo.


FARMBASE LIMITED hutoa mbolea zenye virutubisho muhimu kusaidia mazao katika hatua mbalimbali za ukuaji na uzalishaji, na kuwasaidia wakulima kupata mazao yenye afya na uzalishaji bora zaidi.
MBOLEA ZA FARMBASE LIMITED

POLY BOOSTER
Active Ingredient: NPK 21:21:21 + Mg 0.05
Inafaa kwa ukuaji na maendeleo ya mazao, ikitoa virutubisho muhimu vinavyohitajika wakati wa hatua ya ukuaji wa majani.

MULTI BOOSTER
Active Ingredient: NPK 12:5:5 + Zn 0.01 + Mn 0.01 + Mo 0.01
Imeandaliwa kusaidia ukuaji na uanzishaji mzuri wa mazao, ikitoa virutubisho vikuu pamoja na virutubisho vidogo muhimu.

MAX-MORE
Active Ingredient: N:P:K 10:5:40 + Mg 0.07
Inafaa kwa hatua ya uzalishaji, ikiwa na kiwango cha juu cha Potassium (K) kusaidia mahitaji ya lishe ya mazao wakati wa uzalishaji.
Faida za Kutumia Mbolea za FARMBASE LIMITED
Virutubisho vilivyomo kwenye mbolea vina viwango maalum, vinavyowasaidia wakulima kuelewa ni virutubisho gani wanavipatia mazao yao.
Mbolea zinaweza kuchaguliwa kulingana na mahitaji ya virutubisho na hatua ya ukuaji wa zao.
3. Ubora Uliohakikishwa
Bidhaa zetu hutengenezwa kwa kuzingatia viwango vinavyohitajika vya ubora.
Hutoa virutubisho muhimu kusaidia ukuaji na uzalishaji mzuri wa mazao.